Switch Module Cisco SFP-10G-SR, 10Gbps, 300m

2,400,000

còn 9 hàng

  • Module Cisco SFP-10G-SR.
  • Chuẩn SFP+, 10Gbps, Multi mode, 300m..
  • Tương thích tốt NIC và SW: Cisco, Intel, Dell, HP…

Bảo hành: 12 tháng


SKU: SW.CC.SFP.10G.SR. Category: Tag:
Hãy để lại đánh giá cho “Switch Module Cisco SFP-10G-SR, 10Gbps, 300m”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Danh mục sản phẩm

Switch Module Cisco SFP-10G-SR, 10Gbps, 300m

Switch Module Cisco SFP-10G-SR, 10Gbps, 300m