Switch Module Cisco SFP 10G SR 10G 10-2415-03 cũ

2,200,000

còn 5 hàng

  • Loại biểu mẫu SFP +
  • Tốc độ dữ liệu tối đa 10,3125Gb / giây
  • Bước sóng 850nm
  • Khoảng cách cáp tối đa 300m trên OM3 MM

Bảo hành: 3 tháng


SKU: SW.CC.SFP.10G.SR.CU Danh mục: , Tag:
Chính hãng của Cisco SFP-10G-SR
Loại biểu mẫu SFP + Tốc độ dữ liệu tối đa 10,3125Gb / giây
Bước sóng 850nm Khoảng cách cáp tối đa 300m trên OM3 MMF
Giao diện LC song công Thành phần quang học VCSEL 850nm
Loại cáp MMF Hỗ trợ DOM đúng
Năng lượng TX -6 ~ -1dBm Độ nhạy của máy thu <-11,1dBm
Phạm vi nhiệt độ thương mại 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
Hãy để lại đánh giá cho “Switch Module Cisco SFP 10G SR 10G 10-2415-03 cũ”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Danh mục sản phẩm

Switch Module Cisco SFP 10G SR 10G 10-2415-03 cũ

Switch Module Cisco SFP 10G SR 10G 10-2415-03 cũ